Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC

Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC được làm bằng cáp simplex (đơn sợi), độ dày tùy chọn 0.9 mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm, và kết thúc với đầu nối SC / APC (Angled Physical Contact) ở mỗi bên. Vỏ cáp tùy chòn với chất liệu tiêu chuẩn quốc tế PVC, OFNR, OFNP, LSZH. Dây quang đơn mode lý tưởng cho các kết nối Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G và có thể truyền dữ liệu lên đến 10 km ở 1310 nm hoặc lên đến 40 km ở 1550 nm. Mỗi dây quang được đóng gói trong một túi riêng biệt.

  • Mã: PC-SCA-SCA-SM-SX
  • Xuất xứ: Asia
Availability: In Stock
Liên hệ

Thông tin về Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC được làm bằng cáp simplex (đơn sợi), độ dày tùy chọn 0.9 mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm, và kết thúc với đầu nối SC / APC (Angled Physical Contact) ở mỗi bên. Vỏ cáp tùy chòn với chất liệu tiêu chuẩn quốc tế PVC, OFNR, OFNP, LSZH. Dây quang đơn mode lý tưởng cho các kết nối Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G và có thể truyền dữ liệu lên đến 10 km ở 1310 nm hoặc lên đến 40 km ở 1550 nm. Mỗi dây quang được đóng gói trong một túi riêng biệt.

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC

Nam Thành Công cung cấp đầy đủ các loại dây nhảy quang với đầu nối quang chuẩn APC đa dạng như: SC/APC; FC/APC; LC/APC; ST; MT-RJ, SMA, E2000,… và nhiều tùy chọn linh hoạt về chủng loại sợi quang singlemode, multimode cũng như chiều dài của sợi cáp mang lại sự thuận thiện cho người sử dụng trong việc đấu nối các hệ thống mạng cáp quang.

Đặc điểm của Dây nhảy quang Singlemode SC/APC-SC/APC

  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m,… (Tùy chọn
  • Loại cáp: Singlemode 9/125µm
  • Loại đầu nối: SC/APC – SC/APC
  • Đường kính lớp vỏ: 0.9mm; 2.0mm; 3.0mm (Tùy chọn)
  • Suy hao tiếp xúc: ≤0.3 dB
  • Suy hao phản hồi: ≥60 dB
  • Nhiệt độ hoạt động: -20oC ~ +70oC
Sản phẩm