Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack

Tình trạng: Còn hàng

Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack là sản phẩm dùng để bảo vệ các mối hàn sợi quang tránh khỏi các tác động bên ngoài và để phân phối các sợi quang trong các hệ thống mạng cáp quang ngày nay

  • Mã: ODF-R24
  • Xuất xứ: Asia
Availability: In Stock
Liên hệ

Thông tin về Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack

Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack là sản phẩm dùng để bảo vệ các mối hàn sợi quang tránh khỏi các tác động bên ngoài và để phân phối các sợi quang trong các hệ thống mạng cáp quang ngày nay. Sản phẩm được đóng gói bao giồm đầy đủ phụ kiện đi kèm để thi công gồm có: Adapter quang, Dây hàn quang, Khay quấn cáp, ống co nhiệt, và các vật tư phụ khác…

ODF 24FO Gắn Rack

 

Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack do Nam Thành Công phân phối được hoàn thiện từ chất thép cán nguội  (Cold roll) sau đó được phủ một lớp sơn tĩnh điện màu sữa tạo nên một bề ngoài long lanh, sang trọng, tinh tế. Không những thế, sản phẩm của chúng tôi còn vượt qua nhiều tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế với chất lượng đã được chứng minh trên 10 năm qua

Người dùng có thể tùy chọn các chủng loại đầu nối quang như SC; FC; LC; ST; SMA; E2000,… và sợi quang singlemode hoặc multimode khác nhau.

ODF 24FO SC/UPC gắn tủ rack

Thông số của Hộp phối quang ODF 24FO gắn tủ rack

  • Kiểu: Trong nhà, gắn tủ rack 19″
  • Dung lượng: 24FO
  • Loại sợi quang: Singlemode hoặc Multimode (Tùy chọn)
  • Loại đầu nối: SC/FC/ST/LC,… chuẩn UPC hoặc APC
  • Chất liệu: Thép cán nguộn (Cold roll steel) 1.2mm, sơn tĩnh điện màu sữa
  • Phụ kiện đi kèm: Adapter quang, Dây hàn quang, Ống co nhiệt, Khay quấn sợi quang, và một số phụ kiện khác…
Sản phẩm